Flat Preloader Icon

บุคลากรสายสนับสนุน

 

กลุ่มงานแผนบริหารและพัฒนาบุคลากร

 

นายพาทิศ คงโสมา

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
(หัวหน้างานการเจ้าหน้าที่)
: 042-532477 ต่อ 507
: Patis@npu.ac.th


 

กลุ่มงานธุรการ

 

นางศิริภรณ์ นราหนองแวง

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
: 042-532477 ต่อ 507
: Siriporn.n@npu.ac.th


นางสาววิวรรยา รัตนวิรุุฬห์

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
: 042-532477 ต่อ 303
: Ayoung@npu.ac.th


 

กลุ่มงานเงินเดือน

 

นางสาวจีรวรรณ มหาละออง

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
: 042-532477 ต่อ 507
: Jeerawan_hr@npu.ac.th


 

กลุ่มงานสวัสดิการ

 

นางสาววรัญญุพัชร บุญจำนงค์

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
: 042-532477 ต่อ 508
: Varunyuphat@npu.ac.th


 

กลุ่มงานพัฒนาบุคลากร

 

นางสาวสุทิศา  โพธิ์ชัย

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
: 042-532477 ต่อ 508
: Sa_npu@npu.ac.th


นางจิณัฐตา เพ็งอ่ำ

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
: 042-532477 ต่อ 303
: Jinatta@npu.ac.th


นายอัครเดช คิดการงาน

นักวิชาการคอมพิวเตอร์
: 042-532477 ต่อ 303
: Akradet@npu.ac.th


 

กลุ่มงานสรรหาและบรรจุแต่งตั้ง

 

นางสาวยลดา หงษ์ทอง

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
: 042-532477 ต่อ 507
: Yonlada.npu@npu.ac.th


นายทรงชัย มุกดาม่วง

เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
: 042-532477 ต่อ 303
: Songchaimukdamuang@npu.ac.th